ผิดไหมคะที่เป็นผู้หญิงแล้วดูหนังโป๊

Go down

ผิดไหมคะที่เป็นผู้หญิงแล้วดูหนังโป๊

ตั้งหัวข้อ by Unicorn on Tue May 02, 2017 8:46 pm

คือ เราเป็นผู้หญิงค่ะ แล้วเริ่มดูหนังโป๊มาได้ซักพัก แต่ช่วงแรกๆก็ไม่ได้ดูบ่อยนะคะ พอมาช่วงหลังๆรู้สึกดูบ่อยขึ้นเรื่อยๆ คือเวลาจับมือถือตอนว่างๆหรือตอนนอนจะรู้สึกอยากดูขึ้นมาค่ะ อยากถามว่ามันแปลกมั้ย ผิดปกติหรือเปล่า บางครั้งดูเสร็จก็ต้องช่วยตัวเองเกือบทุกครั้ง  ตอนนี้ก็เลยอยากจะเลิกค่ะ

Unicorn

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ผิดไหมคะที่เป็นผู้หญิงแล้วดูหนังโป๊

ตั้งหัวข้อ by anonymus_guy on Wed May 03, 2017 6:41 am

จริงๆมันไม่แปลกนะครับ เป็นปกติธรรมดา แต่ถ้ามากเกินไปมันเข้าข่ายเสพติดครับ

anonymus_guy

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน