มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า

Go down

มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า Empty มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า

ตั้งหัวข้อ by cofreelance on Tue Nov 15, 2016 3:22 pm

ตามหัวข้อเลยครับ ผมยังไม่ล้านนะ แต่อยากรู้ ถ้าช่วยได้ก็แจ่มมากๆเลยจะได้ยิ่งมีพลังในการ No Fap ฮ่าๆ

cofreelance

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า Empty Re: มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า

ตั้งหัวข้อ by Triumphz on Tue Nov 15, 2016 6:31 pm

เท่าที่ผมสังเกตุตัวเองนะครับ ผมจะแน่นหนาและแข็งแรง ผมจะดกดำมีน้ำหนักจัดทรงง่าย
ผมขึ้นด้วยครับ เอาจริงๆ ผมว่าร่างกายเรามันอัศจรรย์ครับถ้ามันมีเหตุปัจจัยครบแล้วมันซ่อมแซมตัวเองได้เอง

ไม่ใช่แค่ทรงผม หน้าตาจะเกลี้ยงเกลา มีน้ำมีนวล พูดจาคนจะฟัง

นี้คือความจริงที่ผมสังเกตุกับตัวเองนะครับ

ต้องโนแฟบไปนานๆครับ 45-60วันอย่างต่ำ ถึงจะเห็นค่อนข้างชัดเจนนะ สำหรับตัวผม
Triumphz
Triumphz

มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า Empty Re: มีใคร No Fap แล้วมีประสบการณ์เรื่องเส้นผมไหมครับ เช่นหยุดร่วง ผมดกขึ้น อยากรู้จ้า

ตั้งหัวข้อ by cofreelance on Tue Nov 15, 2016 10:08 pm

Triumphz พิมพ์ว่า:เท่าที่ผมสังเกตุตัวเองนะครับ ผมจะแน่นหนาและแข็งแรง ผมจะดกดำมีน้ำหนักจัดทรงง่าย
ผมขึ้นด้วยครับ เอาจริงๆ ผมว่าร่างกายเรามันอัศจรรย์ครับถ้ามันมีเหตุปัจจัยครบแล้วมันซ่อมแซมตัวเองได้เอง

ไม่ใช่แค่ทรงผม หน้าตาจะเกลี้ยงเกลา มีน้ำมีนวล พูดจาคนจะฟัง

นี้คือความจริงที่ผมสังเกตุกับตัวเองนะครับ

ต้องโนแฟบไปนานๆครับ 45-60วันอย่างต่ำ ถึงจะเห็นค่อนข้างชัดเจนนะ สำหรับตัวผม

พูดจาคนจะฟัง คือยังไงอะคับ อิๆ ไม่ได้กวนนะคับ แค่งงๆคับ

cofreelance

ตั้งหัวข้อ by Triumphz on Wed Nov 16, 2016 3:20 pm

cofreelance พิมพ์ว่า:
Triumphz พิมพ์ว่า:เท่าที่ผมสังเกตุตัวเองนะครับ ผมจะแน่นหนาและแข็งแรง ผมจะดกดำมีน้ำหนักจัดทรงง่าย

พูดจาคนจะฟัง คือยังไงอะคับ อิๆ ไม่ได้กวนนะคับ แค่งงๆคับ

เท่าที่สังเกตุตัวเองนะครับ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับจิตใจทั้งหมด

แฟบนี้คือส่วนนึ่งของการรักษาใจให้เดินในสิ่งที่ถูกต้อง พอใจมีพลังแล้ว การกระทำทุกอย่างจะมีความมั่นใจที่กระทำลงไป

และที่สำคัญนั้น ถูกต้องด้วย ทำให้ส่งผลออกไปยังวาจาตามลำดับ
Triumphz
Triumphz

ขึ้นไปข้างบน