บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap

Go down

บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap Empty บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap

ตั้งหัวข้อ by Fail on Thu Jul 28, 2016 10:20 pm

สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่นะครับ ต้องขอบอกเลยว่า ผมล้มเหลวไปลายครั้งมาก และมาวันนี้เกิดสติแตก ตามหลักแล้ว ไม่เกิน 4ทุ่มผมต้องเข้านอน
แต่แล้ว ทุกอย่างไปได้ไม่สวยครับ ผมหลงเข้าไป ผมหงุดหงิดมาก ที่ล้มเหลวครั้งนี้ไป เพราะผมงดมา 2เดือนกว่าๆแล้ว

ผมจะมางด ชตอ อย่างจริงจรังอีกสักครั้ง ร่วมเป้นกำลังใจและขอให้เพื่อนๆประสบความสำเร็จนะครับ

Fail
Fail

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap Empty Re: บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap

ตั้งหัวข้อ by blackman90 on Fri Jul 29, 2016 9:14 am

ไม่เป็นไรครับ เริ่มใหม่ ผมล้มมาเกิน50กว่าครั้งแล้ว เมื่อวานผมก็พลาดทำล้มมาจนได้

เราต้องตั้งเป้าหมายทำลายสถิติเก่าครับ แล้วก็สร้างสถิติใหม่ โดนที่เราไม่ยุ่งกับมันเด็ดขาด
blackman90
blackman90

บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap Empty Re: บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap

ตั้งหัวข้อ by Fail on Fri Jul 29, 2016 4:34 pm

blackman90 พิมพ์ว่า:ไม่เป็นไรครับ เริ่มใหม่ ผมล้มมาเกิน50กว่าครั้งแล้ว เมื่อวานผมก็พลาดทำล้มมาจนได้

เราต้องตั้งเป้าหมายทำลายสถิติเก่าครับ แล้วก็สร้างสถิติใหม่ โดนที่เราไม่ยุ่งกับมันเด็ดขาด

จัดไปครับ รอบนี้ขอจริงจังสะที ไม่อยากจะพลาดอีกต่อไป
Fail
Fail

ตั้งหัวข้อ by Fail on Fri Jul 29, 2016 7:59 pm

บันทึก ประวัติการ งด ชตอ. 99 Day Nofap Img?u=6465598183702528
Fail
Fail

ตั้งหัวข้อ by Fail on Mon Aug 01, 2016 7:47 pm

ผ่านไป 3วัน ไวเหมือนโกหก กับการ Nofap หลังการหลุดไปเมื่อหลายวันที่แล้วมา ผมรู้สึกว่า มันได้เริ่มต้นชีวิตใหม่สักที ทำให้ผมรู้สึกร่าเริงกว่าเดิม ไม่เครียดง่าย นี้คืออาการเบื้องต้นของผมนะครับหลังจากไม่ช่วยตัวเอง มา 3วัน สำหรับพวกท่านเป้นยังไงผมไม่รู้เหมือนกัน แต่ขอให้พวกท่านสู้ๆกันนะครับ
Fail
Fail

ตั้งหัวข้อ by Fail on Tue Sep 13, 2016 7:51 pm

หลังจากผ่านไป เกือบเดือนกว่าๆ ผมคิดว่าผมสามารถทำมันได้จริงๆ สำหรับการ Nofap ครั้งนี้ ผมสนุกเฮฮากับเพื่อนๆมากขึ้นและพูดคุยแบบไม่เขินอาย พูดแบบเต็มปากว่า ไม่เขินอีกต่อไปและมีความกล้ามากขึ้น เวลาเจอผู้หญิงอะไรอย่างงี้ สายตาเราจะไม่หลบมากขึ้นเหมือนเมื่อก่อน เวลาผมอยู่หน้าคอมก็ ปกติ เจอพวกรูปที่ทำให้เกิดอารมณ์เหมือนเมื่อก่อน จะ Fap ไปแล้ว แต่ตอนนี้ผมกลับดูมันผ่านๆไป บางทีก็เปิดเว็บโป๊เผื่อดูหนังเรื่องใหม่ๆบางเรื่องของดาราคนที่เราชอบ ผมดูแบบผ่านๆไปและก็ปิดไป เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ของอยู่นี้ผมคิดว่ามันอยู่ที่ใจของพวกท่านมากกว่า หลายๆครั้งอาจจะล้มเหลวแต่เราผ่านจุดๆนั้นมาได้อย่างไม่น่าเชื่อ สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้สำหรับผู้อยากเริ่มต้นใหม่ อยากได้สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต
Fail
Fail

ตั้งหัวข้อ by gamba on Wed Oct 05, 2016 8:36 pm

สุดยอดคับสุดยอด

gamba

ขึ้นไปข้างบน